Subscribe via RSS Feed

AWT నాలుగు ఎడారి షోడౌన్ – డే 3… ఎపిక్ పరిస్థితులు!

[ 0 ] జూలై 31, 2013 |

gear-baja

దక్షిణ కెరటం చిలి బౌల్ ద్వారా వెళ్లండి అని పాయింట్ మాస్ట్-అధిక అలలు కు స్థిరమైన లోగో-అధిక తీసుకురావడానికి పుంటా సాన్ కార్లోస్ వద్ద పూరించిన. పోటీలో మొదలైనప్పటి 11:30 మరియు అన్ని మార్గం వరకు కొనసాగింది 6:30 16 నిమిషాల వేడెక్కడంతో తో. యాక్షన్ తనిఖీ లెట్.
అమెచ్యూర్ ముఖ్యాంశాలు: రోజు పెద్ద ఔత్సాహిక డివిజన్ లో చర్య ద్వారా ఆధిక్యత. ఇది 3 వ రౌండ్ వరకు ఉంది, ఇది ఇప్పుడు ఎవరైనా నుండి వారి వేడి లో టాప్ రెండు స్థానాల్లో తొలగించ లేదు అంటే. రౌండ్లో విజయం వారి మార్గం భరించలేని 3 ఫియోనా Wylde ఉన్నాయి, మాక్రా Wylde, ఎరిక్ సింక్లైర్ మరియు మార్క్ Bitoun, కూడా టామ్ Soltysiak ఉన్నాయి రెండవ స్థానంలో ముగింపులతో ముందుకు అయితే, రుబెన్ Lemmens, మైక్ Colee మరియు రాబర్టో Torkildsen.

క్వార్టర్ ఫైనల్స్ కొన్ని పురాణ వేడెక్కడంతో చూసింది. మొదటి అప్, టామ్ Soltysiak (అతని మొట్టమొదటి wavesailing పోటీలో) రుబెన్ Lemmens కూడా కొనసాగించడానికి కొన్ని ఆకట్టుకొనే సర్ఫ్ తరహ స్వారి తో అది పట్టింది. Lemmens మాట్ ప్రిట్చార్డ్స్ వేవ్ క్లినిక్ కోసం ప్రారంభ వారం పుంటా సాన్ కార్లోస్ దిగిన చాలా శృతి కనిపిస్తుంది. రెండవ క్వార్టర్ ఫైనల్ మార్క్ Bitoun అతను ఆకట్టుకునే riding కొనసాగుతుంది చూసింది, ఎరిక్ సింక్లైర్ కూడా న్యాయమూర్తులు ఆకట్టుకున్నాయి అయితే.

"ఎప్పుడో ఔత్సాహిక పోటీలో ఉత్తమ రోజు. AMS పెంచిందని ఉండాలి!"లేవి వస్తువులు, వెండి

Fiona-air-baja

మహిళలు ముఖ్యాంశాలు: మహిళలు రోజు వదలడం వచ్చింది 3 కొన్ని పురాణ వేడెక్కడంతో తో. రౌండ్ 1 విజేతలు ఫియోనా Wylde మరియు ఇంగ్రిడ్ Larouche ఉన్నాయి, సెమీ ఫైనల్లో ఒక ఆటోమేటిక్ బై గెలిచింది అర్థం.

రౌండ్ 2 బాగా ఆకట్టుకొనే సెట్ తరంగాలు కొన్ని అన్ని నాలుగు మహిళలు ఆకట్టుకునే సవారీలు వారి న్యాయమైన వాటా అప్ తయారయ్యారు తో ద్వారా వెళ్లండి చూసిన. వేడి ఉత్తమ స్కోరింగ్ తరంగాలు అప్ వైన్ని వడపోస్తారు సారా దేలుని మరియు తాన్యా సాలెహ్ ఉన్నాయి సెమీ ఫైనల్ కు చేరుకుంటున్న. కేట్ బార్కర్ మరియు సామ్ Bittner వృద్ధిచేయనట్లయితే కానీ వారు అవకాశం వారి జీవితాలను అతిపెద్ద తరంగాలు కొన్ని నడిపాడు.

సెమీ ఫైనల్లో గట్టి యుద్ధం. ఇంగ్రిడ్ Larouche ప్రారంభ సమితి వేవ్ కొరతను కానీ గెలుపునకు ఉష్ణాన్ని చివర్లో ఒక పురాణ వేవ్ చేశాడు. కూడా తల-to-తల వెళ్ళేముందు చివరి బహుశా ఇక్కడ నీటి మీద అందరి కన్నా ఈ పర్యటనలో ఎక్కువ సమయం గడిపాడు మరియు నిజంగా పరిస్థితులు నిర్వహించడం ఎవరు ఫియోనా Wylde ఉంది.

bernd-baja

ప్రో ముఖ్యాంశాలు: పంపింగ్ పరిస్థితులు తో మేము ప్రో వేడెక్కడంతో మొదటి రెండు రౌండ్లలో పొందుటకు నిర్వహించారు. రౌండ్ విజేతలు తో 1 ఇది నిజంగా 'కోసం వెళ్ళి' కు ఫలితాన్నిచ్చింది 3 రౌండ్లో ప్రవేశానికి బై పొందడానికి. ఈ తీసుకుంటున్న కామిల్లె Juban వేడెక్కడంతో, లెవీ వస్తువులు, వెండి, బెర్నాడ్ Roediger మరియు కెవిన్ ప్రిట్చార్డ్స్. రోజు వెళ్ళడం, అతని వేడి సమయంలో ఖచ్చితంగా Roediger యొక్క భారీ తల డిప్ ఒక మాస్ట్ ఎత్తైన వేవ్ ఆఫ్ వైమానిక ఉంది. అడుగుపెట్టాయి కాదు చాలా వినూత్న తరలింపు ఆఫ్-పెదవి ... వెఱ్ఱి ప్రిట్చార్డ్స్ వెర్రి తిరిగి లూప్ ఉంది!

ఒత్తిడి రౌండ్లో న 2 మొదటి లేదా రెండవ ఆరోపించారు కాదు ఎవరైనా పోటీ ఇప్పుడు వంటి. పాయింట్ వద్ద రుస్ Faurot యొక్క భారీ వైమానిక అతనికి వేడి పడుతుంది సహాయం 5, కాసే హౌసెర్ కూడా ముందుకు అయితే. జోనా Lepak, ఇప్పుడు వచ్చిన మాజీ పశ్చిమ కోస్తా టాప్ అనుకూల తన అద్భుతమైన స్వారీ శైలి తో దృశ్యం లోకి తిరిగి సిద్దమైంది, గెలుపొందినది వేడి 6. జేక్ మిల్లెర్ రౌండ్ లోకి తన మార్గం కత్తిరించబడి 3 కొన్ని nice తరంగాలు తో. వేడి తీసుకొని 7 వేవ్ gouges మరియు యాంటీనాలు ఒక nice కలయికతో మోర్గాన్ Noireaux ఉంది, ఫెర్దినన్డో Loffreda కూడా ముందుకు అయితే. చివరి వేడి కీత్ Teboul కేవలం కూడా పురోగమింపజేయడం చాలా బాగా స్వారీ కెవిన్ McGillivray తో విజయం కోసం పాయింట్ తరంగాలు నాశనం చూసింది. మేము రౌండ్కు ఎదురుచూస్తున్నాము 3 నేడు.

"ఆ నేను ఆరు సంవత్సరాలు ఇక్కడ చూసిన పెద్ద తరంగాలను ఉన్నాయి!"కీత్ Teboul

మాస్టర్స్ ముఖ్యాంశాలు: రౌండ్ 2 మాస్టర్స్ డివిజన్ జామీ క్రౌలీ మరియు మైక్ Colee కొన్ని గట్టి slashy మలుపులు లో పెట్టటం వారి వేడెక్కడంతో యొక్క ఆధిపత్యంలో ఉండేవాడు చూసింది. కూడా మార్టి రోస్ ఉన్నాయి ముందుకు (మునుపటి రోజు నుండి అతని కాలులో కుట్లు తో ప్రయాణించే ఉన్నప్పటికీ) మరియు ఎరిక్ సింక్లైర్.

నార్మ్ Roediger మరియు ఫెర్దినన్డో Loffreda, రెండు కూడా ప్రో డివిజన్ లో ఎవరు పోటీ, నిజంగా ఈ పురాణ పరిస్థితుల్లో వారి వేవ్ పరాక్రమం చూపిస్తున్నాము. Roediger యొక్క గట్టి మలుపులు మరియు Loffreda యొక్క nice యాంటీనాలు వాటిని ప్రతి తీసుకోవడానికి అనుమతించారు వారి రౌండ్లో వేడెక్కడంతో 3. కూడా మార్టి రోస్ మరియు మైక్ Colee కొనసాగుతున్న వారి ఘన ప్రదర్శనలు రెండింటినీ ఉన్నాయి సెమీ ఫైనల్స్ కు చేరుకుంటున్న. ఓపికగా అత్యధిక పాయింట్లు సాధించిన ఉత్తమ తరంగాలు ఆఫ్ ఎంపిక చేసిన Roediger సెమీ ఫైనల్ పట్టింది. కానీ Loffreda కూడా ఏర్పాటు మరియు పురాణ తల-to-తల చివరి అడ్వాన్స్డ్! ఈ ఫలితం వేచి ఉండండి.

camille-baja

levi-top-turn-baja

kevin-baja

Sarah-Baja

jake-baja

Amateur Bracket Day 2

Women:Youth Bracket Day 2

Pro Bracket Day 2

Masters Bracket Day 2

వర్గం: నాలుగు ఎడారి షోడౌన్

వ్యాఖ్యలు మూసుకుని ఉంటాయి.